TN Prompt พร้อมอาสาทำดี
โครงการเข้าพรรษาเย็นใจ ครั้งที่ 1 ในวันที่ 15 กรกฎาคม 2565 ณ วัดสังฆฑาน จ.นนทบุรี โดยคุณกิตติ จึงสวนันทน์ กรรมการผู้จัดการ กลุ่มบริษัท ที เอ็น ร่วมถวายเทียนพรรษา และพัดลมอุตสาหกรรมเวนซ์ เพื่อให้ทางวัดนำไปใช้ประโยชน์ต่างๆ โดยครั้งนี้ คุณนันทน์อนพัช วัฒนพัชรสกุล และคุณนิภาพร ศรีจันทร์ ตัวแทนผู้บริหาร พร้อมด้วยตัวแทนพนักงานได้ร่วมกันทำกิจกรรมแจกน้ำปานะให้แก่ผู้ปฏิบัติธรรม และจิตอาสาทำความสะอาดบริเวณโดยรอบวัด เพื่อเป็นการช่วยกันทำนุบำรุงวัดให้สะอาด ช่วยสร้างจิตสำนึก การช่วยเหลือ และแบ่งปันต่อสังคม
![](/storage/app/media/uploaded-files/293879506_5593873780662622_6545560676263630505_n.jpg)
![](/storage/app/media/uploaded-files/294060235_5593873860662614_5137254017933878275_n.jpg)
![](/storage/app/media/uploaded-files/293842179_5593873850662615_2576891593506734557_n.jpg)
![](/storage/app/media/uploaded-files/293971517_5593873803995953_278164217458649947_n.jpg)
![](/storage/app/media/uploaded-files/293822112_5593874013995932_3212081938612165132_n.jpg)
![](/storage/app/media/uploaded-files/294035419_5593873870662613_4283759310339089314_n.jpg)